Gine-ginen bas na DC, ingantaccen aiki a cikin kayan aiki> 96%:Mafi girman ingancin caji da fitarwa tsakanin grid da na'ura shine 91.3%.Yin amfani da gine-ginen bas na DC na yau da kullun, lokacin da aka caje kowane baturi da fitarwa lokaci guda, ana ƙirƙira tafki mai ƙarfi a ƙarshen DC a cikin na'urar, kuma ƙimar mafi girma a cikin na'urar na iya kaiwa 96%, don haka rage farashin wutar lantarki ga mu. abokan ciniki. |
Babu daidaitawa a cikin shekaru 5, haɓaka ingantaccen amfani da kayan aiki: Tsarin yana amfani da firikwensin alloy-resistance firikwensin 10PPM don yin samfuri, tare da tsayayyen halayen thermal waɗanda ba su da tasiri ta juzu'in maganadisu da abubuwan ɗan lokaci.Kyakkyawan tsarin haɗin kai na iska a cikin majalisar yana tabbatar da cewa kayan aiki na iya zama marasa daidaituwa na tsawon lokaci (shekaru 5) yayin da har yanzu suna riƙe da babban matakin daidaito a cikin ƙarfin lantarki da na yanzu. |
Tashoshi 72 sun mamaye 0.5m²,maximizing youriya aiki shuka: Na'urar tana da girman 0.549 m² kawai, tare da cikakkun kabad 72CH, abokan ciniki zasu iya haɓaka ƙarfin tsufa na baturi a yankin masana'anta da ke da iyaka da kuma adana sarari.Nauyin kabad guda ɗaya ya kai kusan 320kg, wanda ba ya tauye ɗaukar nauyin ƙasa na shuka, kuma an sanye shi da nunin faifan ƙafafu, don haka yana ba da damar sanya wuri mai sassauƙa ba tare da an hana shi daga filin ƙasa ba. |
Sanye take da Nebula NEPTS2.0:Haɓaka software na NEPTS2.0 na Nebula na baya-bayan nan, yana ba da kariya mai ƙarfi da cikakkiyar kariya, aiki mai ƙarfi na tsaka-tsaki, ana iya cire tsarin gaba ɗaya daga IPC don ingantaccen aiki, kuma yana iya ɗaukar nau'ikan hanyoyin sadarwar baturi. |
Samfura | BAT-NEM-7510-V005 |
Wutar lantarki | 5V-75V/100V |
Range na Yanzu | -10A-+10A |
Lambar Channel | 72 Channel |
Daidaiton Wutar Lantarki | 0.01% FS(25℃±10) |
Daidaiton Yanzu | 0.02% FS(25℃±10) |
Martanin Yanzu | ≤50ms ku |
Yanayin bugun jini | Mafi qarancin faɗin bugun jini 100ms |
Mafi ƙarancin fitarwa na halin yanzu | 5mA ku |
Goyi bayan haɗin kan layi ɗaya na tashoshi, layi ɗaya na yanzu har zuwa 60A |